วันที่ | กำหนดการ | อาหาร | โรงแรม |
1 |
ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ กรุงเทพฯ XJ612 (01:00 – 08:50) |
|
|
2 |
ท่าอากาศยานนานาชาติคันไซ โอซาก้า – เมืองเกียวโต – วัดกินคะคุจิ หรือ วัดเงิน – เมืองนาโกย่า – ชมงานประดับไฟฤดูหนาว ณ หมู่บ้านนาบานะ โนะ ซาโตะ |
|
ท่าอากาศยานนานาชาติคันไซ โอซาก้า – ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ XJ613 (09:55 – 14:05) |
3 |
เมืองนาโกย่า – เมืองกุโจฮาจิมัง – หมู่บ้านมรดกโลกชิราคาวาโกะ – เมืองทาคายามะ – ถนนซันมาจิซูจิ – เมืองมัตสึโมโตะ |
|
ALPICO PLAZA HOTEL, MASTUMOTO หรือเทียบเท่า ★★★ |
4 |
เมืองมัตสึโมโตะ – ปราสาทมัตสึโมโตะ(ด้านนอก) – เมืองนากาโน่ – ไร่วาซาบิไดโอะ – เมืองเซกิ – พิพิธภัณฑ์มีดซันชู – เมืองนาโกย่า – ช้อปปิ้งย่านซาคาเอะ |
|
HOTEL THE B, NAGOYA หรือเทียบเท่า ★★★ |
5 |
เมืองนาโกย่า – หุบเขาโครังเค – เมืองเกียวโต – การเรียนพิธีชงชาญี่ปุ่น – เมืองโอซาก้า – LALAPORT & MITSUI OUTLET PARK OSAKA KADOMA – ช้อปปิ้งชินไซบาชิ |
|
HOTEL B SUITES NAMBA, OSAKA หรือเทียบเท่า ★★★ |
6 |
ท่าอากาศยานนานาชาติคันไซ โอซาก้า – ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ XJ613 (09:55 – 14:05) |
|
|