วันที่ | กำหนดการ | อาหาร | โรงแรม |
1 |
กรุงเทพฯ(ดอนเมือง) – ท่าอากาศยานหนานฉาง ฉางเป่ย – ถ่ายรูปหอโบราณริมน้ำเถิงหวัง (ไม่ขึ้นหอ) – ถนนคนเดินสายวัฒนธรรมหนานชาง |
|
NOVOTEL NANCHANG SUNAC |
2 |
ออกจากเมืองหนานชาง – เมืองจิ่งเต๋อเจิ้น – เตาเผาหลวงแห่งจิ่งเต๋อเจิ้น – ลานวัฒนธรรมเถาซีชวน – ถ่ายรูปชามยักษ์จิ่งเต๋อเจิ้น ชามเซรามิคส์ที่ใหญ่ที่สุดในโลก |
|
ORIENTAL INTERNATIONAL HOTEL |
3 |
ออกจากเมืองจิ่งเต๋อเจิ้น – เมืองอู้หยวน – หมู่บ้านโบราณหวงหลิง (รวมค่ากระเช้าไป-กลับ) – สะพานกระจกหวงหลิง – ล่องเรือชมแสงสีอู้หนี่โจว – เลือกซื้อ OPTION โชว์พบแรกที่อู้หยวน |
|
WANJUAN HOTEL |
4 |
ออกจากเมืองอู้หยวน – เมืองโบราณสุ่ยม่อซ่างเหอ – เมืองซ่างเหรา – หุบเขาเทวดาวั้งเซียนกู่ (ชมแสงสียามค่ำคืน) |
|
MUXIN HOTEL |
5 |
ออกจากเมืองซ่างเหรา – เมืองอี้หยาง – เลือกซื้อ OPTION อุทยานเขาเต่า,ยอดเขาชายชรา,ทางเดินกระจกริมหน้าผ้าและล่องเรือทะเลสาบ – พระนอนที่ใหญ่ที่สุดในอี้หยาง |
|
NOVOTEL NANCHANG SUNAC |
6 |
แวะถ่ายรูปหมู่บ้านจำลองลูเซิร์น – ถนนจินเจีย – ท่าอากาศยานหนานฉาง ฉางเป่ย – กรุงเทพฯ(ดอนเมือง) |
|
|